Search
  • Ritstjórn

Framboðslisti Vöku 2022

Vakas' candidates 2022


Loksins er komið að því!

Kosningar til Háskólaráðs og Stúdentaráðs 2022 verða á Uglunni 23. og 24. mars næstkomandi.


Finally, this time has come! The elections for The Student Council and representatives for the University Council on Ugla on the 23rd and 24th of March.


Háskólaráð / University Council:


1. Birta Karen Tryggvadóttir, hagfræði / Economics

2. Magnea Gná Jóhannsdóttir, lögfræði / Law

3. Jóna Guðbjörg Ágústsdóttir, lýðheilsuvísindi / Public Health

4. Ellen Geirsdóttir Håkansson, stjórnmálafræði / Political Science

Birta Karen Tryggvadóttir, Jóna Guðbjörg Ágústsdóttir og Ellen Geirsdóttir Håkansson.

Á myndina vantar Magneu Gná Jóhannsdóttur.


Félagsvísindasvið/School of Social Sciences:


1. Dagur Kárason, stjórnmálafræði/ Political Studies

2. Axel Jónsson, félagsráðgjöf / Social Work

3. Embla Ásgeirsdóttir, lögfræði / Law

4. Iðunn Hafsteins, viðskiptafræði / Business Administration

5. Logi Stefánsson, viðskiptafræði / Business Administration

Iðunn Hafsteinsdóttir, Axel Jónsson, Embla Ásgeirsdóttir og Dagur Kárason.

Á myndina vantar Loga Stefánsson.


Menntavísindasvið/

School of Education:


1. Ísabella Rún Jósefsdóttir, uppeldis- og menntunarfræði / Education Studies


2. Bergrún Anna Birkisdóttir, grunnskólakennarafræði / Subject Teacher Education


3. Margrét Rebekka Valgarðsdóttir, tómstunda- og félagsmálafræði / Leisure studies.


Ísabella Rún Jósefsdóttir og Bergrún Anna Birkisdóttir.

Á myndina vantar Margréti Rebekku Víðisdóttur.



Heilbrigðisvísindasvið/

Health Sciences:


1. Telma Rún Magnúsdóttir,

lyfjafræði / Pharmaceutical Sciences.


2. Jóna Margrét Hlynsdóttir Arndal, tannlæknisfræði / Odontology


3. Freyja Ósk Þórisdóttir,

hjúkrunarfræði / Nursing


Telma Rún Magnúsdóttir og

Jóna Margrét Hlynsdóttir Arndal.


Á myndina vantar Freyju Ósk Þórisdóttur.






Verkfræði- og náttúruvísindasvið / School of Engineering and Natural Sciences:

1. Margrét Ásta Finnbjörnsdóttir, iðnaðarverkfræði / Industrial Engineering

2. María Árnadóttir, vélaverkfræði / Mechanical Engineering

3. Friðrik Hreinn Sigurðsson, tölvunarfræði / Computer sciences

María Árnadóttir, Friðrik Hreinn Sigurðsson og Margrét Ásta Finnbjörnsdóttir.

103 views0 comments